ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เว็บเครือข่ายผู้ปกครองนักเรียน โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี 

ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานของนักศึกษาทหาร  (อ่าน 494 ครั้ง)

กรกฎาคม 26, 2012, 11:09:04 PM
  • Jr. Member
  • **

แจ้งงานที่ต้องทำส่งศูนย์ฝึก รด.สำหรับ นศท.ชั้นปีที่ 1 (ม.4) ค่ะ
อ้างถึง
ขออนุญาตแจ้งงานที่ต้องทำส่งสำหรับผู้เรียน รด.ชั้นปีที่ 1 นะคะ
1. เขียนเรียงความวันแม่ พร้อมรูปถ่ายคู่กับแม่ (จะหนุนตัก กอดกัน หอมกัน ได้ตามสะดวกนะคะ) พร้อมเขียนเรียงความบรรยายความรู้สึกที่มีต่อแม่ลงกระดาษ A4 1 หน้ากระดาษค่ะ
2. ให้ นศท.ปีที่ 1 ไป Add ศูนย์ฝึกราบ 11 เป็นเพื่อนในเฟสบุ๊ค (พิมพ์คำค้น "สิบเอ็ด พันหนึ่ง") แล้วร่วมลงนามถวายพระพรที่หน้าเว็บเพจในเฟซบุ๊ค
3. ให้จัดทำบอร์ด (ฟิวเจอร์บอร์ด) เกี่ยวกับพระราชกรณียกิจของสมเด็จพระนางเจ้าฯ เกี่ยวกับป่าไม้ กองร้อยละ 1 บอร์ดค่ะ

จึงขอแจ้งให้เครือข่ายแต่ละห้องแจ้งข่าวลงไปในห้องของท่านเพื่อให้เด็ก ๆ ทำงานส่งได้ทันตามกำหนดนะคะ ขอขอบคุณข้อมูลจากคุณสุดารัตน์ค่ะ..