ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เว็บเครือข่ายผู้ปกครองนักเรียน โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี 

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน 3 มิย 56 ค่ะ  (อ่าน 242 ครั้ง)

มิถุนายน 03, 2013, 07:22:41 PM
  • Full Member

:D   ศิลปะ         -   ให้วาดรูปเกี่ยวกับเศรษฐกิจพอเพียง   ส่งจันทร์หน้าค่ะ
 :D   ไทย          -    ทำหน้า  2 ค่ะ
 :D   สุขศึกษา     -    ทำชีท 1.2   **  ส่งพรุ่งนี้  ก่อนเวลา  12.30 น.
                       -    ทำในสมุดเขียนกิจกรรมท้ายบท  *  ส่งวันพฤหัส  ก่อนเวลา  12.30 ค่ะ
 :D   แนะแนว      -    วาด mind  map  ลงในกระดาษด้านหลัง  **  ส่งพรุ่งนี้    
 :D   คณิตพื้นฯ    -     ทำแบบฝึกหัดหน้า 17-19  ( 7 ข้อ )  *  ส่งวันพฤหัส ค่ะ